Chợ Điện máy Việt Nam
Trở lại   Chợ Điện máy Việt Nam > RAO VẶT > THỜI TRANG - PHỤ KIỆN
Tên tài khoản
Mật khẩu

Trả lời

Công cụ bài viết Kiểu hiển thị
Cũ 05-09-2013, 05:29 PM
nguoitudohust nguoitudohust đang online
Member

Mặc định Giá nâng mũi Hàn Quốc là bao nhiêu? l thẩm mỹ viện Cát Tường

Hệ thống quảng cáo SangNhuong.com

Giá nâng mũi Hàn Quốc là bao nhiêu?

(nguồn : http://cattuong.org/tu-van/gia-nang-...bao-nhieu.html )

Chào bác sỹ! Mũi tôi hơi tẹt tôi muốn được nâng mũi theo công nghệ của Hàn Quốc. Xin bác sỹ cho biết giá nâng mũi Hàn Quốc là bao nhiêu? (Khánh Huyền – Nam Định)
Trả lời: Chào bạn Khánh Huyền! Chúng tôi đã nhận được câu hỏi bạn gửi về hòm thư tuvan@cattuong.org. Về những thắc mắc của bạn, chúng tôi xin được trả lời như sau:
Mũi tẹt là một trong những nguyên nhân khiến mũi không được đẹp, khuyết điểm này có thể khắc phục triệt để bằng phương pháp nâng mũi Hàn Quốc. Rất nhiều người nhờ phương pháp này đã có thể sở hữu chiếc mũi đẹp và tự nhiên. Bạn Khánh Huyền cũng có thể áp dụng cách này để giải quyết triệt để tình trạng mũi tẹt của mình và nhanh chóng sở hữu chiếc mũi đẹp tự nhiên, hài hòa với gương mặt.
Tại Thẩm mỹ viện Cát Tường, bác sỹ Tường áp dụng công nghệ nâng mũi Hàn Quốc này vào chỉnh sửa mũi thành công cho nhiều khách hàng và được nhiều khách hàng tin tưởng nhờ cậy. Và để đạt hiệu quả nâng mũi cao nhất, trước khi tiến hành nâng mũi, bác sỹ Tường sẽ thăm khám dáng mũi của khách hàng và chỉ định xét nghiệm để đảm bảo đủ sức khỏe tiến hành phẫu thuật. Đồng thời, bác sỹ sẽ tiến hành đo vẽ, tạo dáng mũi phù hợp với gương mặt và tiến hành gây tê cụ bộ tại vùng mũi. Sau đó, bác sỹ sẽ tiến hành cắt gọt chất liệu độn sao cho phù hợp với dáng mũi vừa đo vẽ và tiến hành bóc tách thành mũi để tạo khoang mũi và đưa chất liệu độn vừa gọt vào trong tạo dáng cho mũi đẹp tự nhiên.
Về giá nâng mũi Hàn Quốc tại Thẩm mỹ viện Cát Tường cũng rất hợp lý, rất phù hợp để chị Khánh Huyền có thể sắp xếp để nâng mũi sớm, nó khoảng 6-8 triệu đồng.
Để biết thêm thông tin chi tiết về giá nâng mũi Hàn Quốc cũng như cách thực hiện, bạn nên trực tiếp tới thẩm mỹ viện Cát Tường để được bác sỹ thăm khám và tư vấn miễn phí. Để đặt lịch tư vấn, bạn vui lòng gọi số hotline 0965.65.6669.
Bác sỹ tư vấn
Thẩm mỹ viện Cát Tường

Từ khoá liên quan: nâng mũi hàn quốc bao nhiêu tiền

CHUYÊN MỤC ĐƯỢC TÀI TRỢ BỞI
Trả lời

Công cụ bài viết
Kiểu hiển thị