PDA

View Full Version : sao galery của n91 của em RỖNG

nkpressuretech
24-10-2012, 12:01 PM
xl cac mod,nhưng em không thấy thư mục hỏi đáp thắc mắc,em muốn hỏi là tại sao n91 4gb của em có rất nhiều file hình và nhạc,lúc trước còn vào gallery xem được mà sao từ hôm wa tự nhiên vào gallery lại không có ji,báo là no file????
nhân tiện cho em hỏi luôn,các anh cho em file cer rùi thì em làm thế nào nữa để cài được phần mềm mà nó bắt sign?

pet-vt
Lúc trước mình xài cây N73 và dùng thẻ 1Gb cũng bị tình trạng giống bạn, đem đi kiểm tra rồi update Firmware cũng hổng hết, sau cùng chơi cái thẻ khác thế là ổn thỏa. Mình nghĩ ổ đĩa 4gb của bạn bị lỗi giống thẻ của mình rồi. bạn thử format máy và thẻ rồi chép các file lại vào ổ 4gb và kiểm tra xem có còn bị không. Nếu không thì đem ra dv có uy tính nhờ họ kiểm tra giúp, tình trạng tệ nhất là bạn chuẩn bị xiền mà mua cái ổ 4gb khác rồi. Còn về File Cer, nếu bạn đã có File Cer rồi thì bạn vào tip Hướng dẫn signed và yêu cầu signed IMEI mà nghiên cứu nhé. :D

newducduy
híc em vừa mua con n91 nay ở ngoài cửa hàng,bảo hành 1 tháng bac ah.các vấn đề khác thì không ổn lắm,sử lý hơi chậm,jhỉnh thoảng bị treo máy,phải tháo pin mới khởi động được.hy vọng nếu nó chết thì chết cho nhanh còn đem ra hàng ăn vạ được.mà ổ cứng đắt không bác nhỉ?
về file cẻ thì em rất ngại,chẳng biết làm ji tiếp cả?có bác nào tôt bụng sing cho em mấy cái phần mềm thôi không?

jgcvnr
Nghe thông tin sao giống máy của Trung Hoa Anh Hùng thế bạn, nếu máy của THAH thì bạn đem ra cửa hàng nhờ nó xử lý hộ. Nếu xài máy chính hiệu thì bạn format thử đi nghen.

tanlapfireco
không bác ah?em mua máy cũ mà,xin được file cer rồi,cài được 1 số phần mềm như SM,divx,core play rồi,nhưng em chưa cài được cái FExplorer và smart profile....chán quá.máy cua trung quốc cũng có hệ điều hành hả bác?????em dùng ngage thấy cài phần mềm dễ dàng quá mà dùng s60v3 thấy thật phức tạp.

hlfumiture
co bac nào tốt bụng giúp em sign mấy phần mềm không ah?"

bitexco
Thế bác cần Soft gì, nếu rãnh thì mình làm thử cho

tran-ha.duc
24-10-2012, 12:02 PM
bác có thể cho em Y!M được không?hiện tại em cần FExplorer và smartProfile

vit.vt
http://www.mediafire.com/?sp2slbvdnih FExplorer 1.18 Beta Signed.rar
http://www.mediafire.com/?ncomzps2enm HandyProfiles1.05.s60v3.rar
Bạn thử tải về rồi xem có cài được không nghen, SmartProfiles mình không tìm được, bạn xài tạm HandyProfiles vậy :) .
Đang tập úp File nên nhìn vẫn không chuyên mấy, mà bạn biết cách Splitter Files của WinRar không vậy chỉ mình với, làm nãy giờ cả buổi mà không được.

cholonco
nếu bạn up file nhỏ hơn 100kb thì ok,nhưng hơn 100kb bạn làm như sau:click phải chuột vào file bạn chọn sau đó add to archive.. vào split to volumes bạn nhập 102000 vào và nhấn ok.xong hết bạn up tất cả các file đó lên là đc.