PDA

View Full Version : không thể thực hiện được khi chuyển đổi định dạng nhac thành mmf

tanphuoc
10-08-2012, 11:03 AM
các bác cho các phần mền gì mà tui làm không được gì hết,không chụi chỉ cách thực hiện thì làm sao mà biết.còn bác nào hứa up lên phần mềm cho mình cung không chịu up nũa,các phần mềm của yên phương mình đã load về hết trơn luôn mà không có sử dụng dược gì trơn.làm ơn up đầy đủ giùm đi.

tanbaolong2003
Chắc bạn làm chưa đúng cách đó, Mấy soft của YP up lên đều dùng được 100%. Bạn hãy thử lại nhá.

thuan-phuong
bác phải chịu khó tìm hiểu chứ! người ta đã chỉ dẫn rõ ràng trên 4rum rồi mà, vả lại phải tự mò mới biết được hết chức năng của nó chứ, đâu phải load về là làm thành phẩm ngay đâu, ở đây đa số đều tự làm cả, nếu chỉ cho bác từng li từng tí thì ai có đủ thời gian chứ!

tritinh
cha này nhác wá ! toàn ngòi chờ sung rụng thui . tự thân vận động cho anh em nhờ đi

aumy.wood
npdien@: bạn cho biết muốn chuyển từ định dạng file gì sang mmf mình sẽ giúp bạn!!

timber
chuyển nhạc wav --> mmf
bài này có trên diễn đàn, chỉ cần search là ra, chưa tìm đã vội mắng anh em, chú này lười quá

caonguyen1
sao chú mầy biết tôi lười?có ai trong đời mà có được sẵn những kinh nghiệm vậy không?chú mầy đánh giá tôi quá thấp rồi.vậy chứ chú mầy mới chập chững vào tập làm nhạc chuông thì có hỏi như vậy không?tôi không biết thì tôi có quyền hỏi.hỏi để biết thêm thôi!còn chú mày chỉ hay không thì tùy vậy!

duyenhai01
thôi mấy bác cho phương xin với,đừng tranh cãi mà....cách làm nè bạn...have fun (^_^)
đầu tiên bạn mở cool edit ra (phương làm trong cool edit pro ko à) mở file cần tạo >>> chọn một đoạn mình thích (khoảng 3 hay 4 câu cho nhạc mmf dưới 35k) sau đó click chuột phải > copy to new >> nghe lại và cut nó lại cho vừa ý >>> nhấn F11 chọn thông số lại 6000k , mono , 8 bit và chờ ,xong >>> tiếp tục chọn effects > amplitude >amplify chọn amplifycation khoang 6 , 7 , hay 8 gì đó ..khi nào vừa ý thì được > ok >>save lại dưới dạng *.wav (ACM wavform) rồi đem file đó gắp bỏ vô chương trình chuyển qua mmf ...xong rồi đó bạn