PDA

View Full Version : Hỏi Cách tắt báo thức O2 neo

sai-gon
03-08-2012, 12:04 PM
Các Bác ơi.!cho em hỏi em ko thể tắt được chức năng báo thức của O2 neo. Mặc dù em đã bỏ ko đánh dấu vào bất cứ mục nào của Clock & Alarms nhưng máy vẫn báo đều.Buồn qúa các Bác ah!Cảm ơn Cá Bác.

huongmoi
Máy bác bị lỗi rùi.Hardset đi bác

spn
cam on Bác! nhung em so Hardset xong thì nó van the.
tien day Bác cho em hoi,khi em bam vào mui ten lua chon bàn phím,thì khoang 5s moi thay hien thi options.so voi O2 mini em dùng truoc kia thì cham mat 5s.nhu vây có phai là chíp cua nó chi co nhu vây ko ha Bác?
Em có download keyboard vietnamese version 3.3 dung luong 763kb o website huyen mobile, version này bao gom ca fon tahoma nhung sau khi su dung khoang vài tháng là ko su dung duoc keyboard vietnamese nua mà chi còn fon.ko hieu dó la hien tuong gi hay là ban dung thu. nhung em ko nhin thay phan dang ky dau ca.
em ko dánh dc tieng viet vì máy cua em vua mat keyboard vietnamese mong các Bác thong cam,và giup em.

qnkha
cái vụ options của bàn phím thì con neo của em cũng vậy thôi.tha cho em nó,chỉ có 196mhz thôi mà,để tự tự ng ta chạy:)
neo báo thức j mà chỉ nghe bíp 1 cái rồi thôi à,nhảm ghê...up rom lại i chú!tiện thể lên win 2006 luôn