PDA

View Full Version : xin 1 soft navigator

forimex_sbc
03-08-2012, 11:20 AM
Co bạn nào biết soft như tomtom ko, dùm để biến PPC thành GPS đó, ở vn có vẻ ko thịnh hành. Có ai đã dùng rùi thì giải thích dùm mình xem dùng cái đó có tốn thuê bao hay cái gì như fai trả tiền thuê bao như đt ko ?

Với lại có ai có cho mình xin với :hug:

Ah nghe nói dung lượng chương trình có khi lên đến cả 5gb, lớn thế nhét làm sao mà vào cái thẻ nhớ đc =((

bsff20
03-08-2012, 11:20 AM
Mình Đang dùng Cái X1 và X2 , Nhưng TomTom chỉ có thể dùng cho X1 mà thôi ,còn X2 thì chịu thua luôn,nếu bạn dùng X1 thì có thể dùng TomTom 7.9.10 , cài đặt xong ,download cái City MAP ,cài vô là dùng được ngay, và dùng tại CA/USA , còm X2 thì mình đả thử từ tháng 2/10 đến nay ,với các loại soft như TomTom 7.9.10 , GARMIN , và GPS GATE điều không thể cài đặt vô máy hay thẻ nhớ được ,có lẻ mình chưa đủ trình độ hiểu biết về cái X2 Nầy nên đành bó tay , vì cứ sau khi cài đặt Soft xong thì tới phần Download map là nhận được lời nhắn X2 Không thể Download map được,phải L/Lạc với hảng chế soft ware hoặc SE..Thôi chịu thua chờ tìm người giúp .
có soft TOMTOM nhưng không biết làm sao up load lên cho bạn .Xin quý bà con chỉ giúp,Cám ơn