PDA

View Full Version : Đổi Icon của P910i thành P990 được không?

vietsonpte
25-07-2012, 12:14 PM
Tôi đang dùng P910i và đang mong muốn đổi icon của nó thành icon của P990.Vậy đã ai đổi được chưa?Nếu có ai đổi được rồi xin hãy chỉ cách cho tôi với.Chân thành cảm ơn

tanthanhfurniture
Câu trả lời là không được bạn ạ...

khanhgiaco
hix,chết tôi rồi.Bác lightblue (http://www.gsm.com.vn/forum/main/member.php?u=23515) vbmenu_register("postmenu_389341", true); ơi, giúp tôi nhanh lên với.
Tôi tìm thấy một soft đổi icon của P900 thành icon xp, tôi cứ nghĩ rằng cài cho P900 được thì P910i cũng được.Nhưng cài xong, khởi động lại thì máy không thấy gì cả,mặc dù máy vẫn hoạt động bình thường.Đóng hay mở flip đều chỉ thấy logo của S.E thôi.
Tôi đã thử dùng cách nhấn phím J lên *, xuống xuống *, xuống * nhưng nó không hiện lên cái bảng chữ để format lại.
Bác giúp tôi nhanh nhanh với, làm sao mà hiện bảng format lên là được chứ để phải đi FW lại thì không được rồi.

xin lỗi các mod, tôi đã tìm ra cách rồi.Tháo sim ra mới format lại máy được.Tôi không biết điều đó nên không thể format lại được, giờ thì đã làm được rồi.Vậy mong các mod thông cảm và xin nhờ các mod xóa giùm topic này.xin cảm ơn các mod

tanphuco
Chỉ cần đóng Topic thôi! Để vậy làm kinh nghiệm cho mem khác!