PDA

View Full Version : Thách đấu KOF

tqcovtau
24-07-2012, 05:00 PM
Số là chơi King of fighter với Com lâu quá rồi, đâm ra nản, nhàm chán, nay muốn tìm người yêu thích thể loại đối kháng này để đấu vài ván gọi là giao lưu học hỏi. Tiện thể anh em cùng xài N-Gage với nhau trò chuyện tán gẫu để giết thời gian. Nếu bạn muốn tham gia thì tham khảo nội dung cũng như thời gian địa điểm tại đây: http //ngagevn.byethost13.com/viewthread.php?tid=381
Thân mời.

lobimex
Phong có đọc vài bài bên trang này :d Thấy cũng hay hay, vui vui mà ... hơi bị xa. Ở tận Gò Vấp cơ à :(

9/3 bên đó off, thế sao không cùng box N-gage bên này off nhỉ ? Bên này thì chả sợ thời gian :d đi lúc nào cũng được hết, chỉ sợ ... xa thế mới đau :D

Bài viết bên đó thách đấu hay lắm nhưng ... thời gian khi nào tổ chức thế nhỉ ? Thiếu sót thiếu sót :D

Bên đó hình như ở Đồng Nai à ? Mà sao thấy có dụ chụp hình về khè Sài Gòn ? ? Chung sở thích N-gage mà còn ganh tỵ với nhau gì nữa ta ?!?!

Tối nay 7g ở cafe Thùy Trang khu Cư Xá Bắc Hải Q10 ! Off không biết lần thứ bây nhiêu nữa :D

Lý Ngọc Hùng rảnh rổi đi cùng tụi này nhá !

Thanks

vhktuan
đi chứ!!! Dũng có alo cho Hùng rồi, tối nay thách đấu luôn:hit: bên nhóm có tới 2 ông trùm chơi trò này già lắm, Hùng bị thua hoài, tối nay rủ thêm 2 ổng mà 2 ổng đều bận về quê hết rồi.

Tại vì bên của Hùng ít người quá, thấy off ở gần cho tiện, với lại có nhiều mem ở tận Thủ Đức vào, nên chọn ở quận Gò Vấp cho mem đó không ngại xa hehehe.

Quán này rất lý tưởng, rộng rãi, thoáng mát, yên tĩnh, thêm một điểm cộng nữa là có wifi lại rẻ cực. 20k là vô tư vừa ăn vừa uống lại thêm thuốc lá hehehe. Thời gian là 8 giờ sáng, ngày 9/3, chơi chán rồi về hihihi.

Hy vọng bác XuongRongDat không giận vì bài viết mang tính quảng cáo này. Sorry.

camphat
Dụ khị anh em N-gage của tui ah >"< ... phải cài KOF gấp chiều tiếp chiêu Hùng nhé !!! Ai thua trả tiền nước.... của ngừơi đó :)
Chiều nay 7h quán Thùy Trang khu cafe Bắc Hải ... ai rảnh chạy qua nhé !!!
@@Hùng nè : D sẽ để blog giới thiệu cái forum của H luôn !! Có gì nhớ giới thiệu về Blog của bọn mình lại nhé !!!

yensaokh
Rất vui được giao lưu, học hỏi, hợp tác cùng với các bạn ở bên ấy!

xrd Thân ái! :)

huda
Ok. Hùng đã giới thiệu về cái vụ Áo FC của các bạn, sẽ đặt mua sau. Blog thì Hùng cũng giới thiệu khá lâu rồi. Tối nay chiến đấu nhé.

jmcvietnam
mĩnh khoái trò này, và muốn tìm đối thủ, chứ máy đánh dở quá , ngắt nỗi đang ở HN.

Bác nào muốn fỉght thì PM ngay cho mình nha, anh em giao lưu luôn, ai có N_gage thì cài dặ vào rồi cùng lên sàn đấu nha !

kim
Sặc, bác ơi, em ở HCM, nhưng bác nói máy đánh dở ? ? Bác chỉnh Option cho nó mức độ Khó nhất chưa vậy ? ? Đúng là khi mới chơi em đi hết cảnh rồi, nhưng vào Option chỉnh độ khó lên cao nhất ... e là khó bảo toàn tánh mạng :D Có thể em chưa đủ trình độ :p

Thanks

hechang
Không phải là không đủ trình độ, chọn mức độ Ultra hard máy chơi rất là "ăn gian" hihihi, không có nổ đâu nhé, rõ ràng là chưởng tới tận mặt của nó rồi vậy mà chẳng ăn thua gì hết, rốt cuộc là bị nó đá 1 cái chí mạng. Nó túm lại cấp độ càng cao thì máy càng ăn gian. Người ngay thẳng như Hùng đây thiệt là... khó xử cái thằng COM đó quá kakaka.

ductienvt
đúng đó bác, tung trưởng mà đánh lúc ko ra lúc đánh ra được thì nó mất ít máu ném !