PDA

View Full Version : cách tạo chữ DOWN LOAD thay đường link

ductienvt
24-07-2012, 04:58 PM
chào các bạn .chả là thế này .mình dùng UCWEB đã lâu nhưng gần đây gặp phải một trục trặc nho nhỏ là ko vào đc một số trang như (yahoo.com.vn)(ebay.vn)(thegioididong.com)(n_agevi et.net)
và một vấn đề lớn nữa là ko DOWNLOAD từ các trang mediafire và 4shared.com (trước kia ko bi như vậy)nhưng nếu down từ các bài chỉ có chữ download thì vần down bình thường .vậy bạn nào bít cách khắc phục hoặc tạo chữ DOWNLOAD thay đường link thì chỉ bảo giúp mình nhé.thanks rất nhiều.nếu nhầm chỗ thì nhờ mod chuyển dùm nhé.thankssss

thanhlongcoltd
remove ucweb, install lai.mà cho mình hoi. ban làm sao down tu mediafire, 4share bang ucweb vây.

furniweb
remove ucweb, install lai xem.mà cho mình hoi. ban làm sao down tu mediafire, 4share bang ucweb vây.

longdatautovol
Cũng đã làm như vầy rồi nhưng ko ăn thua ,đang nghi ngờ thẻ bị dính nhiều vi rút ,vì tháng trước có down ucweb bản 7.4 về dùng.Mới đầu cũng vào dc trang yahoo.com.vn vài hôm đầu sau đó là tịt luôn... Dùng ucweb download từ các trang khác cũng bt như trên máy tính thôi có gì lạ đâu ,vì nhà mình chưa có máy tính nên toàn phải dùng ngage để vào mạng

coimexco-cty
Uh.mình cung dùng uc.may bua nay k vào dc yahoo nua.nó báo k the tai trang.Còn down o 4share thi fai cho 310s ma.