PDA

View Full Version : Giúp mình với!smartmovie 3.40

khanhgiaco
24-07-2012, 02:00 PM
mình đã cài và mở khoá rùi!nhưng khi add file vào thì nó báo thế này!

the video cannot be
error can't render file(pins cannot connect due to not supporting the same transport.)
please make sure folowing condition are met:
1,Path to file,and its filename contains only ASCLL characters.
2,you have intalled codecs needed to open this video fomat.
if you don't know what are codecs,or how to install them.you can learn more by clicking this button.

hix!có ai đã từng giải quyết đc thì cho mình kinh nghiệm với!mình đã thử nhiều bản!nhưng toàn bị thế thôi!dịch được đoạn đó nhưng chẳng hỉu gi!hix!các bạn giúp mình nha!:-w:-w

benco_group
Bạn thử cài thêm cái này xem sao. Chúc thànhc công

jmcvietnam
bạn ơi!lõi đó là khi mình chạy convert trên pc cơ mà!còn trên dt thì xem đc rồi!vấn đề ở chỗ làm thế nào để có phim cho nó xem!hehe!cái bạn cho mình là đuôi .sis ,chạy trên dt mà:((:((:((

qtuanfashion
dung tam cai nay nhe

tuanhien-button
Phần mềm smart movie conver của em nó bị ẩm hay sao ý. ! Phim khi đc convert thì nó lại bị dựng ngược và phụ đề thì bị ngược như nhìn vào gương ý. Đấy là do mấy hay do phần mềm hở các bác

photodecor
thỉnh thoảng mình dùng Smartmovie Converter cũng bị như bác chủ topic.Nhưng lúc sau vào lại vẫn convert được

hlco
Hix!thử hoài cũng không được!không convert được!ức chế quá!các bạn giúp mình với!
helpppppp!:-w:-w:-w:-w:-w:-w

myanco2003
bạn ơi!!! bạn conver từ *... nào sang *AVI vây? nếu không phải là *WMV thì không conver được đâu, bạn chuyển sang *WMV đi rồi hả dùng smartmovie conver lại thành *AVI, CHÚC BẠN THÀNH CÔNG!

kim-ef
những vấn đề về conver qua avi mình đã post ở đây (http://www.gsm.vn/forum/main/showthread.php?t=124862) .
bạn vào đó mình đã hướng dẫn kĩ càng. nếu co thắc mắc gì thì bạn cứ post lên nha.

ductienvt
Đó là do máy của bạn ko hỗ trợ đuôi phim cần convert . Ví dụ bạn muốn convert đuôi FLV sang avi mà dùng smart movie convert thì máy của bạn phải hỗ trợ xem đuôi FLV. Bạn thử dow phần mềm total video convert về máy . Chỉ cần bung phần mềm ý ra thui chứ ko cần dùng để convert đâu . Khi bung xong phần mềm total video convert bạn có thể dùng smart movie convert để convert tất cả các phim sang dạng avi.. Chúc thành công \m/ \m/