PDA

View Full Version : Thảo luận về Nokia N77

longdatautovol
12-07-2012, 09:40 AM
tôi mua con N77 chính hãng một lần do thẻ nhớ (không chính hãng) nhiễm viurus nên tôi phải format lại thẻ nhớ nhưng khi format xong thì tôi không thể install được cái theme tôi tự tạo trên trang owanskin nó báo là:"application not compatible with phone. Continue anyway?" vậy là sao hả mất bro, lúc chưa format được thì install vô tư. Điều thứ 2 là ai đã xài máy này có xài được chưong trình flash của nó không, tôi đã thử copy file có đuôi .swf mà ko được mà khi bắn bluetooth qua con N70 lại đọc được file này ???????:confused:. Các bro nào biết help tôi với:(

tamexim
hix, không bạn nào biết được cái này ah............buồn

thanhbvp
dơn giản thôi,bạn format may' va thẻ nhớ thì sẽ lại ngon lành cành đào thui ma

thanhhungjsc
Hic,tình tạng con N77 e dạo nì là nó rất hay connect,nhìu khi đang bấm số gọi,nó lại hiện ra connect (cái fan ji ma data access hay seo đóa??).tắt nó lại hiện ra như zay liên tục,fai bấm nút đỏ (tat cuoc goi) hồi lâu mới hết!!
Có ai bị gòy hay bít thì giúp e zoi,e còn gà!!

ductienvt
fomat máy lại di bạn

truongthanhthuduc
Mình cũng đang dùng N77,cũng bị như vậy,nhưng mà theo mình là do chương trình Mobile TV,vì khi mua máy bạn mua kênh để chọn gói cước là continues, nên cứ hết tháng là nó mua kênh tự động nên mới có hiện tượng như vậy(cũgn là đoán vậy thôi nhưng chắc đúng).Mình ấn continue và sau đóa nó không báo vậy nữa( chắc tháng sau lại thế tiếp :D) thử xem nhé!