PDA

View Full Version : Các anh làm ơn giúp em với , có vấn đề trên e71 huhu làm ơn !!

tv20b68
12-07-2012, 09:28 AM
EM KHÔNG HIỂU LÀM SAO CON E71 CỦA EM DẠO NÀY ĐỂ Ở CHẾ ĐỘ 3G , TỰ NHIÊN CHẲNG LÀM GÌ CHẲNG TRUY CẬP WEB HAY CHƠI GAME ONLINE , NÓ CỨ TỰ NHIÊN TẢI 1 TẬP TIN Ở KẾT NỐI DỮ LIỆU HIỆN TẠI , CÁI TÊN TẬP TIN ĐẤY NÓ BẰNG TIẾNG TRUNG QUỐC HAY SAO ẤY , NÊN HIỂN THỊ BẰNG 4 DẤU Ô VUÔNG , TÊN ĐIỂM TRUY CẬP LÀ cmwap.
MẶC DÙ EM ĐÃ CẨN THẬN XÓA HẾT TOÀN BỘ TIN NHẮN WAP RÁC , XÓA HẾT ĐIỂM TRUY CẬP , ĐĂNG KÝ 3G LẠI TỪ ĐẦU. NHƯNG NÓ VẪN KHÔNG HẾT , CỨ 1 LÚC NÓ LẠI KẾT NỐI CÁI DỮ LIỆU ĐẤY LÀM EM TỐN TIỀN 3G NHIỀU VÔ KỂ. BÁC NÀO BIẾT CÁCH KHẮC PHỤC LÀM ƠN CHỈ GIÚP EM VỚI, NẾU CỨ ĐỂ THẾ NÀY EM SẼ CHẾT VÌ NGỐN TIỀN VÔ TỘI VẠ QUÁ HUHU. EM KHÔNG BIẾT CÁI DỮ LIỆU ĐẤY Ở ĐÂU ĐỂ XÓA NỮA, TÌM HẾT TRONG MÁY RỒI CŨNG BÓ TAY. LÀM ƠN GIÚP EM :((

phamfood
12-07-2012, 09:28 AM
Bạn thử format lại máy và thẻ nhớ xem.Nếu k biết là do gì mình nghĩ format lại hết thì sẽ k bị nữa đấy.
Tập tin có ô vuông thì mình nghĩ chắc do phần mềm nào đó của bạn có nguồn TQ nên nó có link sang đấy.Như mình dùng TTPod cũng có link sang mà thấy ô vuông nè.
Mình cũng chỉ am hiểu 1 chút thui nên biết sao nói vậy.Bạn làm thử xem kết quả tn nhé.Nhưng nhớ copy lại thẻ nhớ những dữ liệu bạn cần lại nhé :)).Không mất lại kêu mình haha.
Bro nào bít thì vào giải đáp mình cũng tham khao thêm hehe.