PDA

View Full Version : Nhờ các cao thủ giúp IMEI va .RPL e71

umivungtau
11-07-2012, 04:43 PM
Em up FW 500.021.09 cho e71. Khi dùng hết pin sau khi up thành công, em bật máy chỉ thấy nhấp nháy.Lên diễn đàn xem, em thấy các bác bảo con cua em phải flash lại.Sau khi flash, em bật lên nó chỉ hiện chu NOKIA. Tham khảo thêm, em biết máy mình tèo rồi.Em đem ra tiệm họ bảo phải thay Flash, Ic. Nhung con 1 cách khác là mua file RPL Xin hỏi các bác về cho mua file .RPL ? và chỗ có thể sửa con E71 của em.em ở Hà Nội. Xin liên lạc qua Email: duythanh@asia.com

photodecor
Chỉ đơn giản là bác bỏ pin ra sạc bằng sạc đa năng sao cho thật đầy.xong dùng phoenix chạy lại là ok.
Kinh nghiệm là vừa rùi e thử JAF nhưng JAF k hỗ trợ MÁY e nên e đã để dei hàng chục lần,sau dùng phoenix chạy lại thì ok,mà trong khi đó đc hack luôn.hehe
a có thể làm đc đấy!
Trợ giúp:nguyễn hồng thuận
0987727000
xong nói người giới thiệu là Huy(là tên của em nhá)nếu a thuận có hỏi là huy nào?thì a cứ nói là huy say(biệt danh của e) nhé?
Chúc a sớm cứu lại đc chuột bạch nha?
Em huy!

jmcvietnam
nhưng ma đã mất IMEI rồi thì chạy bằng phenoix làm sao được bạn? TRước mình thử bằng JAF sau đó mang ra tiệm họ cong potay, ko lam dược. Vậy mình mang về cho nó ngu rồi, mình ko muốn động đến phần cứng. Nhờ bạn chỉ rõ hơn được ko? CẢm ơn bjan nhiều.

A nói e cũng k hiểu lắm!mất imei là thế nào?nếu trường hợp mà box chuyên dụng k giúp đc gì,thì a nên mang ra nokia care đ họ thay mền a nhé?

danglongco
A nói e cũng k hiểu lắm!mấtimei là thế nào?nếu trườnghợp mà box chuyên dụng k giúp đc gì,thì a nên mang ra nokia care đ họ thay mền a nhé?