PDA

View Full Version : WeFi v1.08(13) S60v3/v5 {Xài WiFi với mức sử dụng pin tiết kiệm}

dangquang1
05-07-2012, 04:06 PM
WeFi v1.08(13) S60v3/v5 SymbianOS9.x Signed {Optimal WiFi with Minimum Battery Usage}http://www.symbian-freak.com/downloads/freeware/cat_s60_3rd/images/network/wefi02.jpg

WeFi for Symbian is the best software for finding and connecting to wireless networks with your Nokia phone.

If you enjoy Internet browsing from your Nokia, or watching video, or downloading music or even playing cool graphic games and multimedia utilities, you know that your cellular data plan sucks - you never get what you want fast enough, and it always costs too much.
WeFi cho Symbian là phần mềm tốt nhất cho việc tìm kiếm và kết nối với mạng không dây với điện thoại Nokia của bạn.

Nếu bạn tận hưởng duyệt Internet từ Nokia, hay xem video, hay tải nhạc hoặc thậm chí chơi trò chơi đồ họa và đa phương tiện tiện ích, bạn biết rằng kế hoạch di động dữ liệu của bạn không bao giờ có được những gì bạn muốn đủ nhanh, và nó luôn luôn chi phí quá nhiều .

http://www.symbian-freak.com/downloads/freeware/cat_s60_3rd/images/network/wefi01.jpg

If you have a wiFi-enabled Nokia phone, what you really need is to use Wi-Fi as much as possible. With WeFi on your Nokia you will always get connected to free open Wi-Fi whenever possible.

With WeFi, you always get optimal WiFi connection, keeping the battery usage at a minimum. With WeFi software you don’t need to manually select WiFi networks. Instead, WeFi software automatically searches for an open, reliable WiFi networks and connects you to the Internet. WeFi will also gets information about available wireless network from WeFi's global database, improving the quality and speed of connection even more.
Nếu bạn có một WiFi-bật điện thoại Nokia, những gì bạn thực sự cần là sử dụng Wi-Fi càng nhiều càng tốt. Với WeFi trên Nokia của bạn, bạn sẽ luôn được kết nối với mở Wi-Fi free bất cứ khi nào có thể.

Với WeFi, bạn luôn có được tối ưu kết nối WiFi, giữ việc sử dụng pin ở mức tối thiểu. Với phần mềm WeFi bạn không cần phải tự chọn các mạng WiFi. Thay vào đó, WeFi phần mềm tự động tìm kiếm cho một, mở tin cậy mạng WiFi và kết nối bạn với Internet. WeFi cũng sẽ được thông tin về mạng không dây có sẵn từ cơ sở dữ liệu toàn cầu của WeFi, nâng cao chất lượng và tốc độ kết nối thậm chí nhiều hơn.

Awesome features are already in!

* Verified internet access
* Automatic connection to the best spot
* A comprehensive backend system that uses Wi-Fi data gathered by the entire community (coming soon)
* Constant checks of your surroundings to provide you the best Wi-Fi on demand
* truy cập internet
* Tự động kết nối vào điểm tốt nhất
* Một phụ trợ toàn diện hệ thống có sử dụng Wi-Fi dữ liệu thu thập được toàn thể cộng đồng (nhanh đến thôi)
* Kiểm tra môi trường xung quanh của bạn để cung cấp cho bạn tốt nhất Wi-Fi theo yêu cầu

System requirements:
Symbian S60 3rd Ed, 3rd Ed FP1, 3rd Ed FP2, 5th Ed

Devices:
Nokia E51, E55, E60, E61, E61i, E63, E65, E66, E70, E71, E71x, E72, E75, E90, N78, N79, N80, N81, N81 8GB, N82, N85, N86, N92, N93, N93i, N95, N95 8GB, N96, 5630, 5800, 6710

ductienvt
póc tem thử coi.cám ơn nhen.mình đang cần

chyngjeeng
cài vào / mở lên/ đăng ký / rồi duyệt web bằng pm gốc của máy. thì hơi chán !!
củng không thấy tiết kiệm bin gì cả . đã test trên N81_8G

mtcorp
Còn 1 điều nửa là khi cài vào rồi mà remove đi thì không vào wifi được nửa không biết nó gở bỏ cái gì trong máy mình nưa ******** không biêt có ai bi giong mình không?****

aulachongvn
mình cài vào xoá đi vẫn vào wifi ngon mà , bạn vào app. manager xoá những gì có "wefi" đi là đc ( hình như 2 file )

dangquang1
thì đúng rồi 2 file xóa trong app. manager đó vậy mới nói
Mình dùng N81_8G thì nó bị vậy đó

tanthanhfurniture
Máy mính bắt Wifi kém quá nên cứ thấy phần mềm nào liên quan đến nó là thử cài ngay, không biết các phần mêm có xung đột không nhỉ. Hiện giờ mình dang cài phải đến 2,3 loai cho wifi rồi. Minh dung E 61i

accap
05-07-2012, 04:07 PM
Bạn nên xoá cái này đi không nên cài làm gì...mình dùng tới nó lần thứ 5 rồi đó ..mỗi lần đụng tới nó là phải 4mat đấy/..
Lời khuyên chân tình nếu ai dùng N81_8G thì chớ có cài vào nha